ẤM ĐUN NƯỚC SIÊU TỐC PLASTIC JAUZA SL-18X50A
Tổng lượt truy cập: 11644 - Cập nhật: 7/16/2011 1:22:00 AM
Giá bán:
Kích thước bao bì (d*r*c): 0*0*0 mm
Trọng lượng: 0 kg
Công ty TNHH Đầu tư Xuất nhập khẩu Phong Hoàng Việt Nam (POTAVietnam)
  • Đại diện doanh nghiệp: Mr. POTAVietnam
  • Địa chỉ e-mail: potavietnam@gmail.com
  • Địa chỉ: Số 2C, Khu TT Quân Y, P.Nguyễn Công Trứ - Quận Hai Bà Trưng -  Hà Nội - Vietnam
  • Số điện thoại: 04.39721329
  • Số Fax: 04.39721332
Gửi cho bạn bè | Báo tin xấu
Code: SL-18X50A
Mã S/P: SL-12Z25B
Chất liệu: Nhựa tổng hợp
Xuất xứ: Thượng Hải - Trung Quốc
Bảo hành: Sản phẩm được bảo hành 12 tháng trên toàn quốc.
Mô tả SP:
- Kiểu dáng mới và hiện đại với màu sắc hài hòa.
- Thân và đế được thiết kế quay tròn 360 độ, dễ dàng và rất thuận tiện khi sử dụng.
- Dung tích: 1,5 lít.
- Có vạch chỉ mức nước trong ấm và dễ dàng quan sát từ bên ngoài.
- Có bộ phận lọc nước và dễ dáng tháo lắp khi sử dụng.
- Nắp có khớp nối và đóng chặt, mở và đóng rất êm và nhẹ.
- Tự động ngắt khi nước sôi.
- Có bộ phận an toàn tự ngắt khi quá nóng và khi không có nước.
- Có đèn báo nguồn khi ấm ở chế độ đun nóng.
- Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 9001/CE&CB.
- Công suất tiêu thụ: 220V~50Hz-1200W.