MD6.5COMP01
Tổng lượt truy cập: 11516 - Cập nhật: 5/19/2009 2:06:00 PM
CÔNG TY TNHH CHÂU TRUNG NGỌC
  • Đại diện doanh nghiệp: Phạm Johnny
  • Địa chỉ e-mail: Xopham@yahoo.com
  • Địa chỉ: 01 Lưu Quý Kỳ  - Quận 1 -  TP Hồ Chí Minh - Vietnam
  • Số điện thoại: 0839090709
  • Số Fax: na
Gửi cho bạn bè | Báo tin xấu
MD6.5COMP01
• 6.5” 2-Way Component System
• 6.5” Injection PP Cone with Rubber Edge
• 42mm KSV Voice Coil
• 18oz. Ferrite Magnet
• 1” NdFeB Aluminum Dome Tweeter
• 2-Ways Crossover
• IMPEDANCE: 4 ohm
• 100 Watts RMS, 400 Watts Maximum Power
1
Danh mục Chào bán
Các sản phẩm 1 - 10 .Trong tổng số: 10 Trang tiếp: 1
MD-7002
7” TFT LCD SUNVISOR DVD PLAYER _MD-7002
Chào bán
MD-151T
15.1” TFT LCD MONITOR MD-151T
Chào bán
MD-121T
12.1” TFT LCD MONITOR MD-121T
MD-102T
10.4” TFT LCD MONITOR